ஜேர்மன் கால்பந்து போட்டியில் Leverkusen அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் Fc Bayern Munchen அணி வெற்றி பெற்று தனது கோப்பை கனவை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

நேற்று நடந்த போட்டியில் லெதர் குஷன் அணி ஆட்டத்தின் பத்தாவது நிமிடத்திற்குள் ஒரு கோலை அடித்தது. ஆனால் முதல் பாதி முடிவதற்குள் எப்சிபா இதன் முக்கியக் அணி மூன்று கோல்களை அடித்து ஆட்டத்தில் முன்னேற்றத்தை பெற்றது. 
இந்த சீசனில் அதிக கோல்களை அடித்த ராபர்ட் லேவண்டோஸ்கி 66வது நிமிடத்தில் ஒரு கோல் அடிக்க FC Bayern Munchen அணி 4-2 என்ற கணக்கில் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த சீசனில் 4 மஞ்சள் அட்டையை பெற்றுள்ள ராபர்ட் லேவண்டோஸ்கி இன்றைய ஆட்டத்தில் மேலும்  ஒரு மஞ்சள் அட்டை வாங்கியதால் அவரால் அடுத்த போட்டியில் பங்கேற்க இயலாது.
மற்றொரு ஆட்டத்தில் மலேசியா டாகுமென்டரி அணி புயலின் அணியை வீழ்த்தி இரண்டாம் இடத்தை தக்க வைத்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Open chat